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TANGAZO 
KITUO CHA MTIHANI KWA NGAZI YA SHAHADA (BMLS) 

 

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara inapenda  kuwataarifu watahiniwa 

wote wa ngaza ya Shahada ya Maabara ya Afya kuwa kituo cha mtihani kitakuwa 

kimoja tu kwa kipidi hiki cha Aprili 2025, ambacho ni chuo Kikuu cha Dodoma, Vituo 

vingine havitatumika katika mitihani hii ya Mwezi Aprili kama vipindi vingine.  

 

Aidha, watahiniwa wote waliochangua vituo vya mtihani kipindi cha nyuma (Kabla ya 

Februari 2025), watapaswa kufanyia mtihani Chuo kikuu cha Dodoma hata kama 

kwenye mfumo kituo kinaonekana tofauti na Chuo Kikuu cha Dodoma (Multiputpose 

UDOM), Tafadhali fika tarehe husika ukiwa na mahitaji yote yalioyoanishwa kwenye 

ratiba kwa ajili ya kufanya mtihani 

 

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara linaomba radhi na linawatakia 

Mtihani mwema.  

 

Imetolewa na  

Ofisi ya Msajili 

Baraza la Wataalam wa Maabara 

19.04.2025 
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